Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Cường độ thấp 100Lux LED cản sáng hàng không Ánh sáng đôi 220v
| phân loại: | FAA ICAO |
|---|---|
| Kiểu: | Ánh sáng cản trở hàng không LED cường độ thấp |
| Điện áp hoạt động: | AC186v ~ 220V |
Ánh sáng cản trở hàng không cường độ cao bằng năng lượng mặt trời nhấp nháy trắng
| Kiểu: | Ánh sáng cản trở hàng không cường độ cao màu trắng |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V24AH |
Đèn cản hàng không năng lượng mặt trời cường độ trung bình 15km màu đỏ
| Tên sản phẩm: | Đèn cản hàng không năng lượng mặt trời cường độ trung bình 15km màu đỏ |
|---|---|
| loại pin: | Ắc quy |
| Dung lượng pin: | 12V12AH |
Ống khói FPM40 DC12V Vật cản hàng không Ánh sáng hai màu Cường độ trung bình
| Tiêu chuẩn FAA: | L-864 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản hàng không ống khói DC12V |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Đèn cản hàng không cường độ mặt trời loại B
| Tên sản phẩm: | Đèn cản hàng không cường độ mặt trời loại B |
|---|---|
| Tuổi thọ nguồn sáng: | 100000 giờ |
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời hiệu quả cao loại A |
Cường độ trung bình Đèn cản hàng không 20W 12V 9AH
| Chế độ: | Cường độ trung bình Đèn cản hàng không 20W 12V 9AH |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Đèn cản hàng không 32.5cd hai đầu FAA L810
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản hàng không 32.5cd hai đầu FAA L810 |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Đèn cản hàng không LED IP67 FAA L810 AC220V
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản hàng không LED IP67 FAA L810 AC220V |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Đèn cản hàng không cường độ trung bình 2000cd
| Tiêu chuẩn FAA: | L-864 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đèn cản hàng không cường độ trung bình 2000cd |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Đèn cản hàng không cường độ cao FAA L-867
| Tiêu chuẩn FAA: | L-867 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản hàng không cường độ cao FAA L-867 |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |

