Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Đèn cản hàng không 3W hai đầu 32.5cd
| Phân kỳ dọc: | 10 ° |
|---|---|
| Đặt ngoài theo chiều ngang: | 360 ° |
| Cường độ sáng: | Loại B ≥32.5cd Loại A ≥10cd |
AC220V 20000cd đèn cản máy bay cường độ cao cho tháp
| Tiêu chuẩn FAA: | L-864/865 |
|---|---|
| Kiểu: | Cường độ trung bình 40W Đèn nhấp nháy trắng sáng trên tháp |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Ống kính PC 20000cd Máy bay Vật cản Ánh sáng Cường độ Trung bình cho Ống khói
| Tiêu chuẩn FAA: | L-864/865 |
|---|---|
| Kiểu: | Cường độ trung bình 40W Đèn nhấp nháy trắng sáng trên tháp |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Pin 6.4V 6AH 6W Đèn LED cản trở chạy bằng năng lượng mặt trời Hỗ trợ cho ánh sáng điều hướng
| Kiểu: | Hỗ trợ LED cho ánh sáng điều hướng |
|---|---|
| Tuổi thọ nguồn sáng: | 100000 giờ |
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời hiệu quả cao loại A |
Đèn cản LED 15W 200cd đốt ổn định
| phân loại: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản LED 15W 200cd đốt ổn định |
| Nguồn cấp: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
200cd 7.4V 10AH Ánh sáng cản trở được cấp nguồn bằng năng lượng mặt trời Lithium Sắt SGS
| Kiểu: | Pin Lithium Iron được tích hợp trong đèn năng lượng mặt trời cản trở |
|---|---|
| Tuổi thọ nguồn sáng: | 100000 giờ |
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời hiệu quả cao loại A |
Cường độ trung bình Đèn cản máy bay DC12V / 24V nhấp nháy
| Tiêu chuẩn FAA: | L-864 |
|---|---|
| Kiểu: | Cường độ trung bình Đèn cản máy bay DC12V / 24V nhấp nháy |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Nhấp nháy 40 lần / tối thiểu 60W Đèn cản máy bay cường độ cao
| Tiêu chuẩn FAA: | L-867 |
|---|---|
| Kiểu: | Ánh sáng cản trở máy bay cường độ cao |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Đèn cản máy bay 50Lux 32cd đôi màu đỏ 3W
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản máy bay đôi màu đỏ 32cd cường độ thấp |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Đèn cảnh báo hàng không cường độ thấp 3W 32.5cd cho tòa nhà cao tầng
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cảnh báo máy bay |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |

