Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Đèn cảnh báo máy bay đôi 32.5cd / 10cd FAA L-810 cho tháp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cảnh báo máy bay đôi FAA L-810 cho tháp |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Tháp năng lượng mặt trời cường độ trung bình Đèn đỏ nhấp nháy
| Kiểu: | Tháp năng lượng mặt trời cường độ trung bình Đèn đỏ nhấp nháy |
|---|---|
| Tuổi thọ nguồn sáng: | 100000 giờ |
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời hiệu quả cao loại A |
Đèn cảnh báo máy bay IP65 sáng định hướng cho tháp đôi đầu
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn hàng không hai đầu |
| Điện áp hoạt động: | AC 110 V / 220v |
15km Đèn cảnh báo máy bay 20W IP65 chạy bằng năng lượng mặt trời
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 6wx4 |
|---|---|
| Tuổi thọ pin: | 2 năm |
| loại pin: | Ắc quy |
Cường độ thấp 5km 14AH Đèn hiệu năng lượng mặt trời 3W cho các tòa nhà
| Tên: | Đèn cản năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V14AH |
FAA ICAO Red Flash 32cd AC110V Đèn cảnh báo máy bay cho tháp sắt
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cảnh báo máy bay 32cd cho tháp sắt |
| Điện áp hoạt động: | AC110V / 220v |
300LUX IP67 20CD Tế bào quang điện chiếu sáng hàng không được cung cấp năng lượng mặt trời
| Đặt ngoài theo chiều ngang: | 360 ° |
|---|---|
| Phân kỳ dọc: | > 10 ° |
| Cuộc sống bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | > 20 tuổi |
L-864 Đỏ nhấp nháy 2000cd 14AH Đèn hàng không năng lượng mặt trời 20W
| Chế độ: | Ánh sáng hàng không năng lượng mặt trời cường độ trung bình |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Đèn chiếu sáng cảnh báo chướng ngại vật được cung cấp năng lượng mặt trời đỏ 12V 5km Bán buôn
| Số mẫu: | Đèn cản máy bay chạy bằng năng lượng mặt trời đỏ |
|---|---|
| Tuổi thọ nguồn sáng: | 100000 giờ |
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
ICAO IP65 Đèn LED cảnh báo máy bay Đèn flash trắng cho tháp
| Phân loại FAA: | L-857 |
|---|---|
| Mô hình: | GS-HI / O |
| break: | AC220V |

