Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Ánh sáng cản trở máy bay cường độ cao 20000cd 100000cd trắng
| Kiểu: | Ánh sáng cản trở máy bay cường độ cao 20000cd 100000cd trắng |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V24AH |
Pin 12V 26AH 28W Chiếu sáng chướng ngại vật được cung cấp năng lượng mặt trời cho tháp viễn thông
| Mô hình: | chướng ngại vật chiếu sáng cho tháp viễn thông |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Đèn cản máy bay 15km Loại B 15W nhấp nháy
| Mô hình: | Đèn cản máy bay 15km Loại B 15W nhấp nháy |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Pin 12V 24AH Di động 40W Máy bay cường độ cao Đèn cản trở
| Kiểu: | Ánh sáng cản trở máy bay cường độ cao |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V24AH |
Mặt trời cường độ trung bình loại B Đèn cản hàng không màu đỏ
| Chức năng tùy chọn: | Đồng bộ GPS |
|---|---|
| Kích thước cài đặt: | ¢ 145mm × M11 (3 chiếc) |
| Cuộc sống bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | > 30 năm |
Bộ điều khiển ánh sáng cản trở Shell 5KW SUS304 tải tối đa
| Chất liệu vỏ: | SUS304 |
|---|---|
| lớp chống sét: | Imax (8/20) 40KA |
| Tải tối đa: | 5KW |
15km 16.5V Đèn cản cường độ trung bình 2000cd màu đỏ
| Chế độ: | Ánh sáng cản trở cường độ trung bình |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Đèn chướng ngại vật hàng không đa hướng cường độ cao
| Tên sản phẩm: | Đèn chướng ngại vật hàng không đa hướng cường độ cao |
|---|---|
| Tiêu chuẩn FAA: | L-856 |
| Cường độ sáng: | 2000cd ~ 100000cd (± 25%) |
2000cd cường độ trung bình 20FPM Tháp hàng không năng lượng mặt trời FAA
| Mô hình: | Đèn chiếu sáng hàng không năng lượng mặt trời L856 |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Đèn chiếu sáng hàng không LED chống va chạm FAA DC12V DC48V cho tòa nhà
| Sản xuất: | Đèn cản máy bay Led chống va chạm |
|---|---|
| Kiểu: | GS-LI / B |
| Điện áp hoạt động: | DC12-48V |

