Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Đèn cảnh báo máy bay nhấp nháy FAA 750W 200000cd IP66
| Phân loại FAA: | L-857 |
|---|---|
| Mô hình: | GS-HI / O |
| break: | AC220V |
Đèn cảnh báo máy bay cường độ cao 60W 200ms loại A
| Tiêu chuẩn FAA: | L-867 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cảnh báo máy bay cường độ cao 60W 200ms loại A |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
IP67 Hai đầu FAA L810 Đèn cảnh báo trên máy bay trên tháp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | đèn cảnh báo máy bay trên tháp |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
IP67 32.5cd Đèn cảnh báo hàng không Led 100Lux Bảo vệ chống sét lan truyền
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | GS-LI / B GS-LI / A |
| Điện áp hoạt động: | AC 85V ~ 264V |
3.2V3.3AH 300LUX 2W Pin photphat năng lượng mặt trời nội địa biển đèn lồng
| Cuộc sống bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | > 20 tuổi |
|---|---|
| Tuổi thọ pin: | > 5 năm |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 2W |
đèn flash đỏ L865 Cường độ trung bình năng lượng mặt trời cung cấp năng lượng mặt trời ánh sáng chướng ngại vật máy bay
| tên sản phẩm: | đèn chướng ngại vật hàng không |
|---|---|
| Loại pin: | Axit-chì |
| Dung lượng pin: | 12V114AH |
Bộ điều khiển ánh sáng hàng không 5KW AC120V chống nhiễu 50HZ
| Kiểu mẫu: | Bộ điều khiển ánh sáng hàng không 5KW AC120V chống nhiễu 50HZ |
|---|---|
| Nguồn điện định mức: | AC120V (± 10%) |
| Tần số định mức công suất: | 50HZ — 60HZ |
Bộ điều khiển ánh sáng hàng không Shell GS-OC / Z SUS304
| Kiểu mẫu: | Bộ điều khiển ánh sáng hàng không |
|---|---|
| Nguồn điện định mức: | AC120V (± 10%) |
| Tần số định mức công suất: | 50HZ — 60HZ |
Đèn cảnh báo chướng ngại vật bằng năng lượng mặt trời loại A 16,5V 20km 20W
| Kiểu: | Đèn cảnh báo chướng ngại vật bằng năng lượng mặt trời loại A 16,5V 20km 20W |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V24AH |
Đèn cảnh báo tắc nghẽn 20W cường độ trung bình 2000cd
| Kiểu: | Đèn cảnh báo tắc nghẽn 20W cường độ trung bình 2000cd |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V24AHc |

