Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
3W 32CD LED Viễn thông tháp ánh sáng đèn hiệu hàng không cường độ thấp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cảnh báo máy bay FAA L810 |
| Điện áp hoạt động: | DC 12V / 24V / 48V |
Đèn cảnh báo máy bay FAA L810 32.5cd nhấp nháy cường độ thấp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cảnh báo máy bay FAA L810 32.5cd nhấp nháy cường độ thấp |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Bộ điều khiển ánh sáng hàng không cường độ thấp
| Nguồn điện định mức: | AC120V (± 10%) |
|---|---|
| Tần số định mức công suất: | 50HZ — 60HZ |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 5W |
Đèn hàng hải dẫn đường chạy bằng năng lượng mặt trời 10NM
| Tên sản phẩm: | Đèn hàng hải dẫn đường chạy bằng năng lượng mặt trời 10NM |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Thuyền năng lượng mặt trời 1-6nm 12V14AH Đèn lồng dẫn đường hàng hải 300LUX
| Tuổi thọ bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | > 30 năm |
|---|---|
| Đặt ngoài theo chiều ngang: | 360 ° |
| Phân kỳ dọc: | > 8 ° |
Phao dẫn hướng đèn lồng chạy bằng năng lượng mặt trời IALA 12-20NM
| Kiểu: | Đèn định vị năng lượng mặt trời 10NM 20NM |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V24AH |
Sân bay trực thăng 1,5m 2,5m 3m 5m Sân bay trực thăng
| Điện áp cung cấp tùy chọn: | DC12V, AC120V, AC220V |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường: | -40oC 85oC |
| Độ ẩm môi trường xung quanh: | ≤95% |
Đế gió bằng thép không gỉ 304 / đèn hiệu hướng gió / windcone
| Đường kính: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Chiều cao: | Tùy chỉnh |
| Vật liệu Mast: | Thép không gỉ 304 |
Hình cầu cảnh báo máy bay có hệ số phản xạ 600mm
| Mô hình: | Hình cầu cảnh báo máy bay có hệ số phản xạ 600mm |
|---|---|
| Kích thước tổng thể: | 600mm × 741,5mm × 600mm |
| Kích thước cài đặt: | Thích ứng với dây 35mm ~ 150m ㎡ |

