Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Đèn cản hàng không đôi 32.5cd 3W IP67 Cường độ thấp
| Phân kỳ dọc: | 10 ° |
|---|---|
| Đặt ngoài theo chiều ngang: | 360 ° |
| Cường độ sáng: | Loại B ≥32.5cd Loại A ≥10cd |
Bộ điều khiển ánh sáng cản trở hàng không cường độ thấp AC120V
| Nguồn điện định mức: | AC120V (± 10%) |
|---|---|
| Tần số định mức công suất: | 50HZ — 60HZ |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 5W |
Đèn cản năng lượng mặt trời 2W
| Tên sản phẩm: | Đèn cản năng lượng mặt trời 2W |
|---|---|
| Tuổi thọ nguồn sáng: | 100000 giờ |
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
Đèn cản hàng không di động 15km năng lượng mặt trời 12V 14AH 15W
| Mô hình: | Đèn cản hàng không di động 15km năng lượng mặt trời 12V 14AH 15W |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Chụp đèn PC 32.5cd AC220V Vật cản hàng không Ánh sáng Cường độ thấp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | 32.5cd ánh sáng cản trở cường độ thấp màu đỏ cho tháp |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Cường độ trung bình Loại A Đèn cản năng lượng mặt trời 20W
| Kiểu: | Cường độ trung bình Loại A Đèn cản năng lượng mặt trời 20W |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V24AH |
Đèn cản máy bay 20W hai màu AC110V AC220V
| Tiêu chuẩn FAA: | L-864 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản máy bay hai màu |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Đèn cản sân bay cường độ thấp 32,5cd 3W cho tòa nhà cao tầng
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản máy bay đôi màu đỏ 32cd cường độ thấp |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Ánh sáng cản năng lượng mặt trời loại B cường độ trung bình
| Tên sản phẩm: | Ánh sáng cản năng lượng mặt trời loại B cường độ trung bình |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
40W cường độ cao 40km Đèn cản năng lượng mặt trời
| Kiểu: | 40W cường độ cao 40km Đèn cản năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V24AH |

