Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Đèn cản hàng không tháp FAA L-865 Loại A 40W
| Tiêu chuẩn FAA: | L-865 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản hàng không tháp FAA L-865 Loại A 40W |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Đôi màu Dia 255mm 2000cd Đèn cản hàng không
| Tiêu chuẩn FAA: | L-864 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản hàng không 2000cd hai màu |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Đèn cản hàng không cường độ cao FAA L-867
| Tiêu chuẩn FAA: | L-867 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản hàng không cường độ cao FAA L-867 |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Cường độ thấp IEC 32CD Đèn cản hàng không năng lượng mặt trời 300LUX
| Mẫu số: | Đèn cản hàng không có năng lượng mặt trời cường độ thấp màu đỏ |
|---|---|
| Tuổi thọ nguồn sáng: | 100000 giờ |
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
GS-LI / D Đôi AC110V 220V Đèn cản hàng không cho tháp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản hàng không cho tháp |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Đèn cản hàng không có năng lượng mặt trời cường độ thấp màu đỏ
| Mẫu số: | Đèn cản hàng không có năng lượng mặt trời cường độ thấp màu đỏ |
|---|---|
| Tuổi thọ nguồn sáng: | 100000 giờ |
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
Đèn cản hàng không cường độ trung bình FAA L-864
| Tiêu chuẩn FAA: | L-864 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản hàng không cường độ trung bình FAA L-864 |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Cường độ trung bình 20000CD Đèn cản hàng không 40W
| Tiêu chuẩn FAA: | L-864/865 |
|---|---|
| Tên: | Đèn báo hiệu máy bay cường độ trung bình loại A |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
ICAO Đỏ Ánh sáng ổn định IP68 Ánh sáng cản trở hàng không Cường độ thấp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | GS-LI / B GS-LI / A |
| Điện áp hoạt động: | AC 85V ~ 264V |
Cấu trúc phản chiếu Đèn cản hàng không LED 32cd với tế bào quang
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | GS-LI / B GS-LI / A |
| Điện áp hoạt động: | AC 220v |

