Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
FAA Đèn chớp liên tục được điều chỉnh 32.5CD Đèn cản năng lượng mặt trời
| Mẫu số: | Đèn chướng ngại vật bằng đèn LED năng lượng mặt trời 32.5CD |
|---|---|
| Chế độ làm việc: | Flash và không đổi |
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
Cường độ thấp 2W 3.3AH Đèn cản năng lượng mặt trời 300LUX
| Mô hình: | Đèn cản máy bay 2W 5.5V cường độ thấp 5km |
|---|---|
| Tuổi thọ nguồn sáng: | 100000 giờ |
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
Đèn cản LED 200cd ghi sáng ổn định
| Đặt ngoài theo chiều ngang: | 360 ° |
|---|---|
| Cường độ sáng: | ≥200cd |
| Chế độ làm việc: | Đốt cháy ổn định |
Đèn cản đôi chống nước 3W IP67 32.5cd cho tháp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản đôi chống nước IP67 cho tháp |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
3W AC120V ICAO Đèn LED hàng không nhấp nháy màu đỏ cho tháp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | ICAO AC120V Đèn LED hàng không cường độ thấp nhấp nháy màu đỏ cho tháp |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Cường độ thấp IP68 3W Đèn hàng không cho đèn cản trở tháp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | GS-LI / B GS-LI / A |
| Điện áp hoạt động: | AC 85V ~ 264V |
Đèn LED kép Loại B Đèn cản máy bay với khả năng chống va đập
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Cường độ thấp loại B |
| Điện áp hoạt động: | DC 12 V / 24 V / 48V |
2000cd Loại A 40W Đèn cản Máy bay Trắng cho Tháp
| Tiêu chuẩn FAA: | L-865 |
|---|---|
| Kiểu: | GS-MI / F |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Red Steady AC220V 60Hz 32cd Tower Hàng không Đèn LED cường độ thấp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cảnh báo máy bay |
| Điện áp hoạt động: | AC 220V hoặc AC110V |
Đèn tín hiệu tháp hàng không 3W cường độ thấp ICAO 10cd
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Tên: | Đèn cản sân bay |
| Điện áp hoạt động: | AC 85V ~ 264V |

