Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Ánh sáng ổn định màu đỏ chất lượng cao IP 67 đèn cản cường độ thấp cho các tòa nhà cao
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cảnh báo máy bay |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Đèn chớp đỏ 2000cd ICAO Đèn hàng không năng lượng mặt trời cho tháp cường độ trung bình
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤20W |
|---|---|
| Mô hình: | FAA L864 / L865 Đèn cảnh báo máy bay loại B 15km chạy bằng năng lượng mặt trời |
| Tuổi thọ pin: | 2 năm |
2000cd ~ 200000cd cường độ cao Loại A Đèn hàng không năng lượng mặt trời trắng
| Kiểu: | 2000cd ~ 200000cd cường độ cao Loại A Đèn hàng không năng lượng mặt trời trắng |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V24AH |
15km 28W 2000cd Loại B Đèn hàng không cường độ trung bình
| Mô hình: | 2000cd Loại B Đèn hàng không cường độ trung bình |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Đèn nháy đỏ 12V 24AH 20W Cường độ trung bình Hàng không Ánh sáng mặt trời ICAO
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤20W |
|---|---|
| Mô hình: | FAA L864 / L865 Đèn cảnh báo máy bay loại B 15km chạy bằng năng lượng mặt trời |
| Tuổi thọ pin: | 2 năm |
2000cd cường độ trung bình 20W 15km đèn hàng không cho tháp
| Mô hình: | 2000cd cường độ trung bình 20W 15km đèn hàng không cho tháp |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Đèn chiếu sáng hàng không tháp đôi 8V 4W năng lượng mặt trời 5km
| Chế độ: | Đèn hàng không tháp được cung cấp năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời FAA L810 Đèn hàng không kép 8V 4W cho các tòa nhà
| Chế độ: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời FAA L810 Đèn hàng không 8V 4W cho các tòa nhà |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
100000cd 12V 24AH Pin cường độ cao Đèn cảnh báo chướng ngại vật
| Kiểu: | 100000cd 12V 24AH Pin cường độ cao Đèn cảnh báo chướng ngại vật |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V24AH |
FAA L864 / L865 Đèn cảnh báo máy bay loại B 15km chạy bằng năng lượng mặt trời
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤20W |
|---|---|
| Mô hình: | FAA L864 / L865 Đèn cảnh báo máy bay loại B 15km chạy bằng năng lượng mặt trời |
| Tuổi thọ pin: | 2 năm |

