Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Giám sát từ xa 15W Đèn biển chạy bằng năng lượng mặt trời IP68 6NM
| Tuổi thọ bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | > 30 năm |
|---|---|
| Đặt ngoài theo chiều ngang: | 360 ° |
| Phân kỳ dọc: | > 8 ° |
10NM 15NM 20NM Đèn định vị năng lượng mặt trời
| Kiểu: | Đèn định vị năng lượng mặt trời 10NM 20NM |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời silicon tinh thể đơn |
| Dung lượng pin: | 12V24AH |
Giám sát từ xa Đèn định vị năng lượng mặt trời 15W 6NM
| Tên: | Giám sát từ xa Đèn định vị năng lượng mặt trời 15W 6NM |
|---|---|
| Tuổi thọ dịch vụ LED: | 100000 giờ |
| Màu phát ra tùy chọn: | Đỏ, vàng, xanh lá, xanh dương, trắng |
Điều khiển từ xa IR 7NM Đèn định vị biển năng lượng mặt trời 6W
| Tên: | 7NM chiếu sáng hàng hải năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Đặt ngoài theo chiều ngang: | 360 ° |
| Phân kỳ dọc: | > 8 ° |
Đèn cảnh báo sà lan năng lượng mặt trời có thể sạc lại RS232 12v 300LUX
| Tuổi thọ bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | > 30 năm |
|---|---|
| Đặt ngoài theo chiều ngang: | 360 ° |
| Phân kỳ dọc: | > 8 ° |
16,5V 20km Cường độ trung bình 20W Đèn cảnh báo chướng ngại vật
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Phạm vi hình ảnh: | 20km |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤20W |
Đèn nháy điều chỉnh 3W 32.5cd Tháp đèn LED chống chướng ngại vật ICAO L810 IP67
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn LED chống cản trở tháp điều chỉnh đèn flash ổn định |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Cường độ trung bình 40W 2000cd Đèn báo hiệu máy bay 100Lux
| Tiêu chuẩn FAA: | L-864/865 |
|---|---|
| Tên: | Đèn báo hiệu máy bay cường độ trung bình loại A |
| break: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Đèn chiếu sáng hàng không kép 5km 4W 8V được cung cấp năng lượng mặt trời cho tháp
| Phạm vi hình ảnh: | <5km |
|---|---|
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 4W |
| Tuổi thọ pin: | > 3 năm |
Chống ăn mòn Đèn cảnh báo máy bay LED 100cd Cơ sở nhôm
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | GS-LI / B |
| Điện áp hoạt động: | AC 85V ~ 264V |

