Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Kewords [ aviation obstruction light ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Đèn cảnh báo máy bay năng lượng mặt trời cường độ cao 12V 24AH 40km
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Phạm vi hình ảnh: | 40km |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤40W |
40km 200000cd cường độ cao Đèn chướng ngại vật loại A
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 ℃ ~ 70 ℃ |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤40W |
Đèn hàng không năng lượng mặt trời kép 32.5cd cho tòa nhà
| Chế độ: | Đèn hàng không năng lượng mặt trời kép 32.5cd cho tòa nhà |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Pin axit chì kín Màu đỏ IP65 Ánh sáng hàng không cường độ trung bình năng lượng mặt trời
| Chế độ: | Ánh sáng hàng không cường độ trung bình năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Faa L810 Cường độ thấp 3W 5000m Đèn chướng ngại vật trên máy bay
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Tower Led Máy bay cường độ thấp Đèn chướng ngại vật |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Chiếu sáng dẫn đường hàng hải có thể lập trình IR 10nm cho phao
| Tên: | 6-10NM ánh sáng dẫn đường hàng hải năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Đặt ngoài theo chiều ngang: | 360 ° |
| Phân kỳ dọc: | > 8 ° |
Cường độ thấp 3W 32.5cd Đèn hàng không đôi 100Lux cho tháp
| Phân loại FAA: | L-810 |
|---|---|
| Kiểu: | Đèn cản hàng không cho tháp |
| Điện áp hoạt động: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Đèn cảnh báo máy bay màu đôi 20000cd cường độ trung bình
| Kích thước cài đặt: | ¢ 234mm × M8 |
|---|---|
| màu phát quang: | Trắng và đỏ |
| Tuổi thọ sử dụng của nguồn sáng: | ≥20 năm |
20NM Cường độ cao 350 Mã nhấp nháy Đèn định vị hàng hải
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Phạm vi hình ảnh: | 11-20NM |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤20W |
15km Đèn lồng hàng hải di động 10NM nhấp nháy
| Mô hình: | 15km Đèn lồng hàng hải di động 10NM nhấp nháy |
|---|---|
| Nguồn sáng cuộc sống: | > 100000 giờ |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |

