Tất cả sản phẩm
-
Đèn cản hàng không
-
Đèn cản năng lượng mặt trời
-
Đèn cản máy bay
-
Đèn trực thăng
-
Đèn lồng biển
-
Đèn chuyển động chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn cảnh báo giao thông năng lượng mặt trời
-
Đèn đường lăn sân bay
-
Bộ điều khiển đèn tắc nghẽn
-
Đèn cảnh báo máy bay
-
Đèn đệm trực thăng
-
Đèn định vị chạy bằng năng lượng mặt trời
-
LouisĐèn hàng không chất lượng với giá tốt, mọi người thích sản phẩm của bạn. -
JohnTôi chỉ muốn cảm ơn bạn vì sự chuyên nghiệp của bạn.
Đèn cảnh báo năng lượng mặt trời 24W 12V 9AH cho vùng cách ly
| Khả năng chịu đựng / Thời tiết ẩm ướt: | ≥20 ngày |
|---|---|
| Tuổi thọ pin: | ≥5 năm |
| loại pin: | Pin đặc biệt sân bay |
Đèn định hướng hàng hải chạy bằng năng lượng mặt trời 2NM
| Nhiệt độ làm việc: | -50 ℃ ~ 85 ℃ |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Đặt ngoài theo chiều ngang: | 360 ° |
Đèn định vị biển năng lượng mặt trời 5.5V màu đỏ 2W 4NM
| Cuộc sống bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | > 20 tuổi |
|---|---|
| Tuổi thọ pin: | > 5 năm |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 2W |
AC220V Đèn trực thăng màu trắng cháy ổn định
| Màu phát ra Màu sắc tùy chọn: | Trắng |
|---|---|
| Tuổi thọ nguồn sáng: | ≥20 năm |
| Cường độ: | ≥300cd |
Đèn chu vi máy bay trực thăng 25cd nâng cao AC220V 3W
| Màu phát ra Màu sắc tùy chọn: | Xanh lá cây / vàng / hổ phách |
|---|---|
| Tuổi thọ nguồn sáng: | ≥20 năm |
| Cường độ: | LCD25cd |
40km 200000cd cường độ cao Đèn chướng ngại vật loại A
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 ℃ ~ 70 ℃ |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤40W |
Đèn cảnh báo máy bay năng lượng mặt trời cường độ cao 12V 24AH 40km
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Phạm vi hình ảnh: | 40km |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤40W |
16,5V 20km Cường độ trung bình 20W Đèn cảnh báo chướng ngại vật
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Phạm vi hình ảnh: | 20km |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤20W |
15km Đèn cảnh báo máy bay 20W IP65 chạy bằng năng lượng mặt trời
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 6wx4 |
|---|---|
| Tuổi thọ pin: | 2 năm |
| loại pin: | Ắc quy |
40W 2000cd ~ 20000cd cường độ trung bình Loại A Đèn hàng không tháp
| Cường độ sáng: | 2000cd ± 25% ~ 20000cd ± 25% |
|---|---|
| Thời gian làm việc liên tục: | 200ms |
| Tốc độ flash: | Nhấp nháy 40 lần / phút |

